โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาบุคลิกภาพและเทคนิคการเป็นผู้นำและผู้ตาม”
631221-03
เมื่อวันที่ 19 ธันวาคม 2563 นายเฉลิมพล อุปลี และนางปิยรัตน์ พิมพ์วงศ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์ พร้อมคณะครู บุคลากร และนักศึกษาภาคสมทบ เข้าร่วมโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาบุคลิกภาพและเทคนิคการเป็นผู้นำและผู้ตาม” โดยมี ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชนะคมศร คงยืน ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์ เป็นวิทยากรในการอบรมสัมมนา
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_1218-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_1152-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_0723-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_0655-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_0747-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_0815-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/MG_0991-1024x683.jpg)