พิธีระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ พิธีสงฆ์ การยกย่องเชิดชูเกียรติครู 2566
660117
นายกฤษนเดช ราษีทอง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์พร้อมด้วย ผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา เดินทางเข้าร่วมกิจกรรมงานวันครู พิธีระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ พิธีสงฆ์ การยกย่องเชิดชูเกียรติครู และบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2566 ณ วิทยาลัยเทคโนโลยีมหานครชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ ในวันที่ 16 มกราคม 2566 โดยมี นายพรเทพ วัชกีกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยภูมิ เป็นประธานในพิธี
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/26.png)
399 total views, 2 views today