ติดตามการดำเนินโครงการชีววิถี เพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน ประจำปีการศึกษา 2565
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/18-พฤศจิกายน-2565.png)
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2565
นายกฤษนเดช ราษีทอง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์ พร้อมด้วยนางชะลอ สังข์งาม ครู คศ.2 ทำหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ นางสาวธัญลักษณ์ หีบขุนทด ผู้รับผิดชอบโครงการ และ คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการ ติดตามการดำเนินโครงการชีววิถี เพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ศูนย์การเรียนรู้ชีววิถีฯ วิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_5-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_6-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_4-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_3-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_2-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_1-1024x683.jpg)
![](https://bamnet.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_โครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่ง_0-1024x683.jpg)
954 total views, 1 views today